JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE

“"TANGAZO”

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W),

SIMU NA: 026 2782111 (DED)
FAX NA. 026 2782857 (DED) HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE,
Barua pepe: ded@njombedc.go.tz S. L. P. 547,

NJOMBE

Tarehe:. 08/11/2023

ZABUNI YA UPANGISHAJI WA VYUMBA VYA OFISI KWENYE JENGO LILILOKUWA
LIKITUMIKA KAMA OFISI ZA TANROADS HAPO AWALI LILILOPO NJOMBE MJINI

ZABUNI Na. LGA/031/2023-2024/HQ/NC/02

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anawatangazia Wananchi wote
wanaotaka/wanaohitaji vyumba kwaajili ya matumizi ya ofisi kupanga kwenye Jengo la Ofisi
lililopo Njombe Mjini- Ofisi za TANROADS za zamani.

2. Maelezo ya Ofisi ni kama ifuatavyo;-

i.  Ofisi zipo kwenye majengo ya Ofisi za Ujenzi za Halmashauri ya Wilaya ya
Njombe (Ofisi za TANROADS za zamani)- Njombe Mjini.

ii. Idadiya Vyumba nitisa(9) na Vyoo viwili(2).

iii. Huduma ya Umeme na Maji ipo

iv.  Aina ya Mpangaiji: Taasisi binafsi (NGO’s), Taasisi za Serikali, Kampuni binafsi n.k

v. Mwombaiji awe tayari kutaja gharama za upangaji wa jengo hilo kwa kila mwezi.

vi. Ada ya maombi ya Zabuni ni Shilingi elfu Ishirini tu za kitanzania (Tsh 20,000/=).
N.B:

Jengo linapangishwa kwa matumizi ya ofisi tu, hivyo muombaji aombe kwa ajili
ya matumizi hayo.

3. Waombaji wote mnakaribishwa kufika katika ofisi ya Kitengo cha Manunuzi iliyopo
Njombe myjini karibu na ofisi za TANESCO (barabara ya Njombe — Songea) kwa ajili ya
uchukuaji wa nyaraka za zabuni (Tender Document). Katika nyaraka za zabuni (Tender
Document) kuna masharti na vigezo vya nyongeza za Zabuni hii.
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4. Aidha ada itakayolipwa na muombaji ni kwa ajili ya nyaraka za zabuni (Tender Document) hii
na haitarejeshwa (Non Refundable) na italipwa kwa namba ya malipo (Control Number)
itakayoandaliwa na Halmashauri.

N.B: Mzabuni atatakiwa kuambatanisha/ kufika na nakala ya risiti ya ada ya maombi ili
kupatiwa nyaraka za Zabuni hiyo.

5. Mwombaji awe tayari kulipia kodi ya muda wa mwaka mmoja (miezi kumi na mbili).

6. Mkataba utakuwa wa muda wa mwaka mmoja ambao utahuishwa (Re-newable) pindi
unapoisha muda wake.

7. Maombi yote yakiwa na nyaraka tatu, nyaraka moja katika uhalisia wake(Original) na zingine
mbili zikiwa vivuli(copy) yafungwe kwa lakiri na kuandikwa namba ya zabuni juu ya bahasha
na kuwasilisha katika Ofisi ya Kitengo cha Manunuzi Halmashauri ya Wilaya ya Njombe iliyopo
Njombe mjini karibu na TANESCO (barabara ya Njombe — Songea) kwa njia ya mkono.

Juu ya bahasha iandikwe anuani ifuatayo;- KATIBU BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE,
S.L.P 547,
NJOMBE.

8. Mwisho wa kurudisha kotesheni ni tarehe 15/11/2023 siku ya Jumatano saa 4:30
Asububhi.

9. Ufunguzi utafanyika katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe (Njombe mjini
karibu na TANESCO) siku ya Jumatano tarehe 15/11/2023 kuanzia saa 5:00 Asububhi.
Waombaiji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa kushuhudia ufunguzi utakaofanyika siku
hiyo.

10.Waombaji wanatakiwa kufika Ofisi ya Kitengo cha Manunuzi Halmashauri ya Wilaya ya
Njombe kwa ajili ya kuchukua nyaraka za zabuni (Tender Document) kuanzia Jumatano
tarehe 08/11/2023 na kurudisha kabla ya muda wa mwisho kumalizika (saa 4:30
Asubuhi) siku ya Jumatano tarehe 15/11/2023.
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