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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA
NJOMBE

Tarehe: 27/06 /2023

KURUDIWA KWA TANGAZO LA ZABUNI

MWALIKO WA KUPATA ORODHA YA MAFUNDI WA SHUGHULI ZA,
UJENZI WA MAJENGO MWAKA WA FEDHA 2023/2024 ‘LOCAL FUNDI
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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe
anawatangazia tena wananchi wote wenye uwezo, sifa na u.zoefu. wa
kufanya kazi za ufundi wa kujenga majengo/nyumba mbalimbali za
serikali kujitokeza na kuwasilisha maombi ya kuingia kwenye orodha
(short list) ya mafundi kwa miradi itakayotekelezwa kwa kutumia
mafundi wa kawaida (Local Fundi) kwa ajili ya mwaka wa fedha

2023/2024.

Mafundi wanaohitajika ni fundi kujenga, uashi, seremala, umeme, chuma
(Grill & Welding) na vioo (Aluminium).

Dhumuni la mwaliko huu ni kuhakikisha tunapata orodha ya mafundi
wenye sifa na uzoefu ambao awali hawakupata fursa ya kuwasilisha
maombi yao kufuatia tangazo lililotolewa tarehe 15/06/2023 na zabuni
kufunguliwa tarehe 22/06/2023. Mafundi watakaokidhi vigezo
tutawatumia kwa utaratibu wa ushindani kwenye miradi tunayotarajia
kutekeleza kwa utaratibu wa ‘Force Account’ kwenye maeneo yetu ya
Zahanati, Vituo vya Afya, Hospitali, Shule za Msingi/Sekondari na Makao

Makuu ya Halmashauri (Kidegembye).

Kwa wale mafundi waliokwishatuma maombi yao kupitia tangazo la awali
wasiombe tena mara ya pili.

Shughuli za ujenzi zitahusisha mafundi waliochanganuliwa kwenye
jedwali hapa chini na wawe na sifa zinazohusika:-

LOT AINA YA MAFUNDI
NAMBA

SIFA ZINAZOHITAJIKA

LOT1 |Fundi Uashi/Kujenga

i. Ajue kusoma ramani na kitafsiri
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ii. Ajue kujenga kwa mawe na
tofali
iii. Ajue kupiga lipu kuta za mawe
na tofali
iv. Ajue kuweka sakafu vizuri na
iliyonyooka
v. Ajue kuweka malumalu (tiles)
vi. Ajue kuseti masinki ya vyoo
vii. Ajue kumalizia lipu (skimming)
viii. Ajue kutumia Zege
ix. Ajue michanganyo ya mota
x. Ajue kuchanganya saruji
(cement) na mchanga
xi. Ajue kuweka tarazo
Awe na uzoefu wa kazi na
uwezo wa kuthibitisha sehemu
alizowahi kufanya
xiii. Ajue vifaa vya fundi uashi
LOT2 |Fundi Seremala i. Ajue kusoma ramani
ii. Ajue aina za mbao
jii. Ajue aina za mabati ya kuezeka
iv. Ajue vifaa vya fundi seremala
v. Awe nauzoefu wa kazi na
uwezo wa kuthibitisha sehemu
alizowahi kufanya kazi
LOT3 |Fundi Rangi i. Ajue kuchanganya rangi
ii. Ajue matumizi ya rangi
ili. Ajue aina za rangi
iv. Ajue vifaa vya fundi rangi




Awe na uzoefu wa kazi na
uwezo wa kuthibitisha sehemu
alizowahi kufanya kazi ya
upakaji wa rangi

LOT 4

Fundi Chuma (Grill &
Welding)

iv.

<.

Ajue kusoma ramani na

Ajue aina za vyuma na
mabomba

 Ajue saizi za vyuma na

mabomba

Ajue matumizi ya vyuma na
mabomba

Ajue kuchomelea na
kuunganisha vyuma katika
maumbo mbalimbali

Ajue vifaa vya mafundi vyuma

Awe na uzoefu wa kazi na
uwezo wa kuthibitisha sehemu
alizowahi kufanya kazi

LOT5

Fundi Umeme

iv.

Ajue kuandaa mchoro wa
mfumo wa umeme

Ajue kuweka miundo mbinu ya
mifumo ya umeme katika
majengo

Awe na uwezo wa kutathmini
mabhitaji ya vifaa vya umeme
vinavyotosheleza katika kazi
husika

Awe amesajiliwa na

anatambulika na TANESCO
Mkoa wa Njombe

LOT6

Fundi Bomba
(Plumber)

Awe na uwezo wa kusoma
mchoro wa mfumo wa maji
Awe na uwezo wa kutambua
vifaa vyote vya bomba




iii. Ajue kuweka miundo mbinu ya
mifumo ya maji katika majengo

iv. Awe na uzoefu wa kazi na
uwezo wa kuthibitisha sehemu
alizowahi kufanya kazi

LOT 7 | Fundi Vioo i. Awe na uwezo wa kusoma
(Aluminium). vipimo

ii. Awe na uwezo wa kufanya kazi
zenye ubora

iii. Awe na uzoefu wa kazi na
uwezo wa kuthibitisha sehemu
alizowahi kufanya kazi

6. Mwombaji awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi.

7. Mwombaji awe na uwezo wa kusoma ramani, kujua vitendea kazi na awe
ana uzoefu wa kutosha wa shuguli za ujenzi kwenye majengo ya serikali.

8. Maombi yawe na maelezo ya kina na viambatanisho muhimu vya kazi
alizowahi kufanya kwenye taasisi ya umma, kisha yafungwe vizuri
kwenye bahasha na kuandikwa aina ya ufundi unaoombwa (Lot husika),

yawekwe lakiri na kutumwa kwa:

KATIBU BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
S.L.P 547
NJOMBE

9. Mwombaji atalipia kiasi cha Tsh. 20,000/= (elfu ishirini tu) wakati wa
kuwasilisha maombi.

10.Maombi yatakayoletwa kwa njia ya FAX, Telefax na Telegraphic system
hayatapokelewa na kufunguliwa siku ya ufunguzi.

11.Mwisho wa kupokea maombi ni JUMANNE tarehe 04/07/2023 saa 8.00
mchana na maombi na zabuni zote zitafunguliwa saa 8.30 mchana katika
ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe, ofisi za zamani zilizopo
Njombe Mjini (barabara ya Njombe - Songea karibu na Tanesco).

Waombaji mnakaribishwa kuhudhuria ufunguzi wa zabuni kwa gharama
zenu.
Christopher Sa

MKURUGENZI MTENDA]JI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
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