JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZAMIKOA NA
SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA
NJOMBE
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TANGAZO

MWALIKO WA ZABUNI
ZABUNI NA. LGA/031/2022/2023/NC/01
UPANGISHAJI WA ENEO KWA AJILI YA UZALISHAJI
KOKOTO :

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe natoa
mwaliko kwa Wafanyabiashara wa kokoto na wale wenye uwezo wa
kupangishwa eneo la uzalishaji wa kokoto lenye ukubwa wa ekari
4.28kuomba Zabuni hii.

Eneo la uchimbaji wa kokoto lipo Nyalive kijiji cha Matiganjola Kata
ya Ikuna Halmashauri ya Wilaya ya Njombe. Muombaji
anakaribishwa kutembelea eneo hilo kwa gharama zake. Zabuni
inatangazwa kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2022/2023. Zabuni hii
ni ya muda wa miaka 7 ambayo itakuwa ikihuishwa kila baada ya
mwaka mmoja

Halmashauri ya Wilaya ya Njombe inamiliki Leseni ya eneo hilo yenye
namba PML 000431NJB(Primary Mining Licence) iliyotolewa na
Wizara ya Madini.

MASHARTI YA MWOMBAJI:

1. Iwapo ni mtu binafsi muombaji awe ni raia Tanzania mwenye
umri zaidi ya miaka 18 na kuendelea



10.

11.

Iwapo ni kampuni muombaji awe ni kampuni ambayo
inaundwa na raia wa Tanzania pekee, wakurugenzi wake wote
ni wa raia wa Tanzania na usimamizi wa kampuni hiyo uwe
unafanywa moja kwa moja au siyo moja kwa moja hapa
Tanzania na Watanzania

Iwapo ni ubia uwe umeundwa na Watanzania pekee

Mwombaji awe tayari kulipa ada ya upangaji kwa kila mwezi,
ambayo lazima aitaje kwenye maombi yake.

Muombaji  aeleze kiasi cha mtaji ambao atawekeza katika
uchimbeaji kokoto

Muombeaiji aeleze gharama za uendeshaji atakazokuwa akitumia
kuzalisha kokoto au malighafi zitokanazo na kokoto kwa kila
mwezi

Muombaji aeleze gharama za uendeshaji atakazokuwa anatumia
kwa kila mwezi |

Muombaji awe tayari kuweka dhamana™ Bank Guarantee™
itakayolingana na thamani ya malipo ya ada ya pango kwa
kipindi cha mwaka mmoja tangu tarehe ya kuanza kwa mkataba,
ambayo itakuwa ikihuishwa kila baada ya mwaka mmoja.

Muombaji awe tayari kulipa ada ya upangaji kila baada ya miezi
mitatu

Muombaji awe tayari kufanya tathmini ya athari za
kimazingira(EIA) kabla ya kuanza kazi kwa gharama zake
mwenyewe.

Muombaji aambatishe kwenye maombi yake nakala ya nyaraka
muhimu ambazo ni:

e Leseni ya Biashara .

e Cheti cha Usajiri wa kampuni

e Cheti cha mlipa Kodi (TIN)

e Taarifa za kifedha (Bank statement) ya hivi karibuni miezi
miwili

e Kampuni wasilishe ‘Power of attorney’
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e Kampuni iwasilishe katiba ya hati ya
ushirika(Memorandum and Articles of Association
e Iwapo ni mtu binafsi awasilishe nakala ya kitambulisho

cha NIDA

Muombaji awe tayari kutopangisha eneo la uchimbaji kokoto
kwa mtu mwingine .

Muombaji awe tayari kuchukuliwa hatua za kisheria kwa
makosa ya jinai endapo atabainika kupangisha eneo bila ridhaa
ya Halmashauri

Mwombaji awe na vitendea kazi vya kutosha kumudu vyema
zabuni anayoomba.

Maombi yawe na maelezo na viambatanisho muhimu, yafungwe
kwenye bahasha na kuandikwa ,zabuni ya kupangisha Eneo la
Uchimbaji wa madini ujenzi (Kokoto ,mawe na kifusi )” na
kutumwa kwa:- o

KATIBU BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
S.L.P 547
NJOMBE

Kwa wale wote watakao leta maombi yao kwa mkono barua zote
zipelekwe ofisi ya PMU, ipo Njombe Mjini Halmashauri ya
zamani, kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.00 Alasiri siku za
kazi (Jumatatu hadi Jjumaa) na hakikisha unajiorodhesha
kwenye rejista ya mapokezi ya zabuni husika.

Mwisho wa kupokea maombi ni ALHAMISI 22 SEPTEMBA,
2022 saa 4.00 asubuhi na zabuni zote kufunguliwa ALHAMISI
22 SEPTEMBA, 2022 saa 4.30 asubuhi katika ukumbi
Halmashauri ya Wilaya ya Njombe , ofisi za zamani Njombe
Mjini . Waombaji mnakaribishwa kuhudhuria ufunguzi wa
zabuni kwa gharama zenu.

Sharifa Y. Nabalang’anya
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NJOMBE
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