JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE ANAWATANGAZIA
WANANCHI WOTE WA HALMASHAURI YA WALAYA YA NJOMBE KUHUSU

KUFUNGULIWA RASMI KWA DIRISHA LA UTOAJI WA MIKOPO YA ASILIMIA KUMI (10%)
KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU.

HALMASHAURI IMETENGA JUMLA YA SHILINGI 1,163,722,992.05 KWA AJILI YA
UTOAJI WA MIKOPO KWA VIKUNDI, MKURUGENZI MTENDAJI ANAWATANGAZIA
WANAVIKUNDI WOTE WENYE SIFA KUTUMA MAOMBI YA MKOPO KUPITIA MFUMO

WA KIELEKTRONIKI WA WEZESHA PORTAL. DIRISHA LA MAOMBI LIMEFUNGULIWA
KUANZIA 01.10.2024 NA LITAFUNGWA TAREHE 30.10.2024.

MKURUGENZI _<_._.mZ_U>,=
HALMASHAURI YA WILAYA NJOMBE




JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE

TANGAZO KWA UMMA KUHUSU UWEPO WA MIKOPO KWA VIKUNDI VYA
WANAWAKE, VIJANA WATU WENYE ULEMAVU

Vikundi vinavyotaka kuomba mkopo vinatakiwa kuwa na sifa zifuatazo: -
()  Wanakikundi wawe ni raia wa Tanzania wenye akili timamu na umri wa miaka

kKumi na nane (18) na kuendelea isipokuwa kwa kundi Ia vijana mwisho miaka

45:;



(i) Kikundi kiwe kimetambuliwa na mamlaka za serikali za mitaa kwa mujibu wa mfumo
wa utambuzi wa vikundi vya wanawake, vijana na watu wenye ulemavu;

(iif) Kikundi kiwe kinajishughulisha au kinakusudia kuanzisha ujasiriamali mdogo au
wakati;

(iv) Kikundi kiwe na wanakikundi kuanzia watano isipokuwa kikundi cha watu wenye
ulemavu ambacho kitakuwa na wanakikundi wasiopungua wawili (2);

(v) Kikundi kiwe na akaunti ya benki; na

(vi) Kikundi kisiwe na wajumbe wenye ajira rasmi:

(vil) Kikundi Kiwe kimepata mafunzo.

Kikundi kinachoomba mkopo kinapaswa kuwa na viambatanisho vifuatavyo:- cheti cha

wa kikundi wa kuomba mkopo, andiko la mradi unacombewa mkopo kwa kuzingatia fomu
iliyo ndani mfumo na taarifa ya akaunti benki.

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 30.10.2024

Tangazo hili limetolewa na: -

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Njombe




