



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE



Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na. NDC/I.20/6/VOL.VII/144

15/12/2021

## TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MKATABA WA MUDA YA UKAGUZI WA MAPATO KWENYE MAGETI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anatangaza **nafasi 19** za kazi za Mkataba wa Muda ya Ukaguzi wa mapato magetini na anakaribisha maombi kwa wataanzania wote wenye sifa na uwezo, kwa ajili ya kujaza nafasi ya kazi kama ilivyo orodheshwa katika tangazo hili. Aidha mnajulishwa kuwa mwisho wa maombi haya ni tarehe **22/12/2021**.

### 1. MKAGUZI WA MAGETINI - NAFASI 19

#### a) Sifa za mwombaji.

Mwenye elimu ya kidato cha nne au sita, aliyefaulu somo la Hisabati

#### Kazi na majukumu

- Kuhesabu na kuhakiki ili kujiridhisha kuwa mzigo uliopakiwa kwenye chombo cha usafirishaji umelipiwa ushuru wa Halmashauri na unastakabadhi halali ya serikali inayolingana na tozo stahiki.
- Kutunza kumbukumbu za magari yote yaliyobeba mazao ya misitu, mazao ya biashara na chakula yanayopita kwenye kizuizi (geti) cha Halmashauri.
- Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata ambapo geti lipo na kwa Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Njombe .

### 2. MAELEKEZO


- Waombaji wote wawe raia wa Tanzania ambao hawazidi umri zaidi ya miaka 45 na hawapungui umri wa miaka 18.
- Waombaji wote waombe kwa kufuata masharti ya TANGAZO LA KAZI,

- iii. Waombaji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo:-
  - a) Cheti cha mtihani wa kidato cha nne au sita.
  - b) Cheti cha kuzaliwa.
  - c) Picha mbili za passport size.
- iv. Hati ya matokeo ya kidato cha nne/sita (Result slip) haitafanyiwa kazi.
- v. Wale wenye Uzoefu wa kutumia "POS" Watafikiriwa kwanza.
- vi. Barua ya maombi iandikwe kwa Kiswahili au kingereza.
- vii. Watakaoitwa kwenye usaili watajigharamia wenyewe.
- viii. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 22/12/2021 saa 9:30 alasiri, baada ya tarehe hiyo kupita maombi hayatapokelewa na watakao chaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili kupitia tovuti ya Halmashauri [www.njombedc.go.tz](http://www.njombedc.go.tz) na kwenye mbao za matangazo za Halmashauri.

Barua zote zitumwe kwa:-

MKURUGENZI MTENDAJI,  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE,  
S.L.P 547,  
**NJOMBE.**

Tangazo hili limetolewa na:-

  
Augustino M. Nyenza  
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA**  
**NJOMBE**

**MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI YA WILAYA**  
**NJOMBE**