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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anawatangazia nafasi 1
ya kazi na anakaribisha maombi kwa watanzania wote wenye sifa na uwezo, kwa
ajili ya kujaza nafasi ya kazi kama ilivyo orodheshwa katika tangazo hili. Aidha

mnajulishwa kuwa mwisho wa maombi haya ni tarehe 16/8/2023.

1.MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA 1l - NGAZI YA MSHAHARA TGS
C (NAFASI 1)

a) Sifa za mwombaiji.
Waombaji wawe wamehitimu kidato cha nne au sita wenye Stashahada
au NTA Level 6 katika Fani ya Utunzaji wa kumbukumbu, kutoka vyuo

vinavyotambuliwa na serikali, wenye ujuzi wa kompyuta.

b) Kazi na majukumu

o kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye rejista (incoming
correspondence register)

e kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi kwenye rejista
(outgoing Correspondence register)

e kusambaza majalada kwa watendaiji ( action officers)

e kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa watendaji

e kurudisha majalada kwenye shubaka / kabati la majalada
(racksfiling cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa

e kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (File Tracking)
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2. MAELEKEZO
i.  Waombaiji wote wawe raia wa Tanzania wasiozidi umri zaidi ya miaka 45 na
wasiopungua umri wa miaka 18.

Waombaiji wote lazima waambatanishe wasifu binafsi (CV) zenye wadhamini

wawili na mawasiliano ya uhakika, anuani, barua pepe na namba za simu.
ii. Waombaji wote waombe kwa kufuata masharti ya TANGAZO LA KAZI,

iv. Waombaji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo:-

a) Stashahada/Cheti cha utaalamu kulingana na sifa za nafasi
husika.

b) Cheti cha mtihani wa kidato cha nne na cha sita.

c) Cheti cha kuzaliwa.

d) Picha mbili za passport size.

v. Hati ya matokeo ya kidato cha nne na sita (Result slip) na “Transcript’
hazitafanyiwa kazi.

vi.  Watumishi wa Umma walioajiriwa wapitishe maombi yao kwa waajiri
wao.

vii. Waombaji wenye vyeti vya kidato cha nne na cheti cha Taaluma
ambavyo vimepatikana nje ya nchi wahakikishe vimehakikiwa na
Baraza la mtihani la Taifa (NECTA) na Baraza la Elimu ya ufundi la
Taifa (NACTE).

viii. Barua ya maombi iandikwe kwa Kiswabhili au kingereza.

ix. Watakaoitwa kwenye usaili watajigharamia wenyewe.

X. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 16/08/2023 saa 9:30
alasiri, baada ya tarehe hiyo kupita maombi hayatapokelewa na
watakao chaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili kupitia

tovuti ya Halmashauri www.njombedc.go.tz na kwenye mbao za

matangazo za Halmashauri.

Barua zote zitumwe kwa:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE,
S.L.P 547,

NJOMBE.
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