JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ]

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe kupitia kibali cha ajira
mpya chenye kumb. Na. FA. 97/288/01/09 cha tarehe 25 Juni, 2024 na Kibali
Mbadala chenye Kumb. Na. FA. 228/613/01/D/050 cha tarehe 09 Julai,2024
Vyenye nafasi ya Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja Il (2), Mwandishi Mwendesha
Ofisi Daraja la Il (2) na Dereva Daraja Il (1) kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Hivyo MkurUgenzi Mtendaiji
Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anatangaza nafasi za kazi na anakaribisha

maombi kwa watanzania wenye sifa za kujaza nafasi hizo kama ifuatavyo:-

1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA Il NAFASI 2
1.1 MAJUKUMU YA KAZI YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA Il
I Kuorodhesha barua zinazoingia masijala kwenye regista (incoming
correspondence register).
i. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi (Outgoing
Correspondence Register)
ii. Kusambaza majalada kwa Watendaiji (Action Office).
iv. Kupokea majalada yanayorudi masijala kutoka kwa watendaiji.
v. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka au majalada yanayohitajika na
watendaiji.
vi. Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada (Racks/Filling
cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa.
vii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani na nje ya Taasisi (File

tracking).
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1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (IV) au cha Sita (VI) aliehitimu mafunzo
ya stashahada/Diploma (NTA Level 6) katika fani ya Utunzaji wa
Kumbukumbu kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali, wenye ujuzi wa

kutumia kompyuta.

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali - TGS Ci

1.2 MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il NAFASI 2
1.2.1 MAJUKUMU YA KAZI YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI Ii

Vi.

Vii.

viii.

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za siri.

Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

Kutunza taarifa na kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za mkuu wake na ratiba ya kazi zingine.

Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa
majukumu ya kazi.

Kupokea majalada na kusambaza kwa ,maofisa walio katika

. ldara/kitengo/Sehemu husika.

Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu
zinazohusika.
Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali, na

Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.

1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI
Kuajiriwa mwenye elimu ya Kidato cha nne au sita wenye stashahada
(Diploma) ya Uhazili au cheti NTA LEVEL 6 ya uhazili. Aidha wawe

wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswabhili na Kiingeleza maneno 100 kwa

dakika moja na kupata programu za Compyuta za ofisi kama vile Word, Exel,

Powerpoint, Windows, Internet, E-mail na Publisher kutoka chuo chochote

kinachotambuliwa na Serikali.

1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali- TGS C+

Barabara ya Kibena — Lupembe (Kata ya Kidegembye Kijiji cha Kidegembye), SLP 547 Njombe, Simu: +255 26
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1.3 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI 1
1.3.1 MAJUKUMU YA KAZI YA DEREVA DARAJA II

Vi.

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa
gari.

Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari.

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari (log
book)

Kufanya usafi wa gari.

1.3.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne na Leseni ya Darajala C au E
ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua
mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya
msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na

Chuo cha VETA au NIT au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.

1.3.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara wa Serikali - TGS B1 kwa mwezi

MASHARTI YA JUMLA YA MAOMBAJI WA NAFASI ZA KAZI

I.  Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia

miaka18 na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na

wanapaswa kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu

walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa

Umma

ii.  Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi vyaliyojitosheleza (Detail

Curriculum Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana
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Vi.

Vii.

viii.

Xi.

Xii.
xiii.

Xiv.

H

na Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini
(Referees) watatu wa kuaminika.

Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa za
kuingilia katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi
ya nafasi ya kazi kwa waajiri wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo.
Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini
(referees) watatu wa kuaminika;

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/WWakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa
kuzingatia sifa za kazi husika. Postgraduate/Degree/Advanced
Diplomal/Diplomal/Certificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na
VI, - Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate
from Respective Boards);

“Testmonial“, “Provisional Results“, “Statement of results”, héti ya matokeo
ya Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS
SLIPS) HAVITAKUBALIWA. :

Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko
katika Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo
yaliyo katika Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba,
2010.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

Wakatakao kidhi Sifa zinazotakiwa ndio pekee watakaoitwa katika Usahili.
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 07/08/2024

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa

pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa: -
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MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE,
S.L.P 547,

NJOMBE.

xv. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira kupitia
anwani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia inapatikana
kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa

(‘Recruitment Portal’)

xvi. ~ Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

Tangazo hili limetolewa na:

Christopher A. Sanga ' My
Rirugen,; Mtepd..
MKURUGENZI MTENDAJI Haimggh *endgjy
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