

MATOKEO YA USAILI WA KUANDIKA KWA KADA YA MSADIZI WA
KUMBUKUMBUI - ULIOFANYIKA TAREHE: 15 NOVEMBA, 2023 KATIKA
HALMASHAURI YA (W) NJOMBE

NA	NAMBA YA USAILI	ALAMA	MAONI
1	NJBDC/RMA/2023/17	59.00	AMECHAGULIWA
2	NJBDC/RMA/2023/09	55.00	AMECHAGULIWA
3	NJBDC/RMA/2023/13	52.00	AMECHAGULIWA
4	NJBDC/RMA/2023/18	49.00	HAJACHAGULIWA
5	NJBDC/RMA/2023/11	37.00	HAJACHAGULIWA
6	NJBDC/RMA/2023/10	31.00	HAJACHAGULIWA


Tecla C. Sadala

KATIBU BODI YA AJIRA
NJOMBE DC

MURUGENZI MTENDAJI
WA WILAYA
NJOMBE

MUHIMU: WALE WOTE WALIOCHAGULIWA KWA AJILI YA USAILI WA
MAHOJIANO MNATIKIWA KUFIKA KESHO TAREHE 16/11/2023 SAA 1:30
ASUBUHI KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W) NJOMBE KWA AJILI
YA USAILI WA MAHOJIANO MKIWA NA VYETI HALISI VYA TAALUMA, CHETI
CHA KUZALIWA NA KITAMBULISHO