JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb.Na. 126/290/01/21 07.01.2025

Yah:- TANGAZO LA MAFUNZO KWA WABORESHAJI WA DAFTARI LA
KUDUMU LA WAPIGA KURA 2025

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

2. Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Lupembe kwa mamlaka aliyopewa
chini ya kifungu cha 12(10)(c) cha kanuni za uboreshaji wa daftari la kudumu
la wapiga kura za mwaka 2024, anapenda kuwaarifu kuwa tarehe 09-
10/01/2025 wale wote waliofanya usaili na kufaulu kwa nafasi za kazi ya
Wandishi Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki (BVR)
kuhudhuri mafunzo yatakayotolewa na Wakufunzi Kitarafa.

Tarafa ya Lupembe mafunzo yatatolewa 09-10/01/2025 katika ukumbi wa
Matembwe Katani na Tarafa ya Makambako mafunzo yatatolewa Ukumbi wa

Shule ya Sekondari Mtwango tarehe 09-10/01/2025 kuanzia saa 2.00
asubuhi, Washiriki wazingatie muda.
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CASSIAN L. NKUNGA
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA LUPEMBE
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