JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
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YAH: KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anapenda kuwatangazia

wasaili
walioki
Shule

wa wote walioomba kazi ya Afisa Ugavi daraja Il kuwa Usaili kwa Waombaiji
dhi vigezo Utafanyika kuanzia tarehe 11/01/2023 saa 2:00 Asubuhi katika
ya Msingi Lunguya yalipo Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya

Njombe.

Wasailiwa Wanaoitwa Kwenye Usaili Wanatakiwa Kuzingatia Yafuatayo

o

Kila Msailiwa anatakiwa Kuja na vyeti halisi (ORIGINAL CERTIFICATE) vya
kidato cha nne pamoja na cheti cha Taaluma

Testimonials, Provisional results, Statement of Results pamoja na Hati za
matokeo za kidato cha nne havitakubaliwa,

Kila Msailiwa anapaswa kufika na Kitambulisho kwa ajili ya utambuzi kati ya
vitambulisho vifuatavyo; Kitambulisho cha Taifa(Uraia),Kitambulisho cha
Mpiga kura,Leseni ya Udereva Hati ya Kusafiria au kitambulisho cha Bima ya

Afya

. Usaili wa maandishi utafanyika tarehe 11/01/2023 kuanzia saa 2:00 Asubuhi

hadi 4:00 Asubuhi, kwa wale watakaofuzu wataendelea na Usaili wa
mahojiano kuanzia saa 2:00 Asubuhi hadi 12:00 Jioni tarehe 12/01/2023.

Kila Msailiwa atajigharamia chakula, Usafiri na Malazi,

Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali pa kufanyia usaili,

Kwa wale ambao waliomba kaz katika nafasi iliyotajwa na majina yao
hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombi yao hayakukithi
vigezo.

ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WA NAFASI YA AFISA UGAVI DARAJA II

WANAOITWA KWENYE USAILI.

2782111 (Mkurugenzi),  +255 26 2782027 (Maulizo), Nukushi +255 26 2782857 Barua pepe;
info@njombedc.qo.tz: Tovuti: www.njombedc.qo.tz
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Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri Ya Wilaya Ya Njombe - .

Nakala;

Tangazo hili linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Njombe
ambayo ni www.njombedc.go.tz na katika mbao za matangazo ya Halmashauri
ya Wilaya ya Njombe.
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