



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE



Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na. UA.12/290/01/8

07/10/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anapenda kuwatangazia waliofaulu usaili wa nafasi za kazi ya kada ya Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II nafasi (2), Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la II nafasi (2) pamoja na kada ya Dereva Daraja la II nafasi (1) uliofanyika katika Shule ya Msingi Kidegembye uliofanyika kuanzia tarehe 03/10/2024 hadi 06/10/2024. Waliofaulu usahili ni kama inavyoonesha katika majedwali hapa chini, Hivyo wanatakiwa kuripoti Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Njombe ndani ya siku kumi na nne (14) tangu kutolewa kwa tangazo hili.

(A) MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II		
NA.	JINA	ANUANI
1	Mathias Gidion Mtewa	S.L.P 162 Njombe
2	Peace Robert	S.L.P 59 Ludewa

(B) MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA II		
NA.	JINA	ANUANI
1	Eliceana Kabogo	S.L.P 57 Morogoro
2	Nice Kainda William	S.L.P 02 Mbeya

(A) DEREVA DARAJA LA II		
NA.	JINA	ANUANI
1	Isaya Wiston Mgina	S.L.P 575 Njombe

Limetolewa na:-

Christopher A. Sanga
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA NJOMBE

