



OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE



Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na. NDC/I.20/6/VOL.VII/162

15/07/2022

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anapenda kuwatangazia waliofaulu usaili wa nafasi za kazi ya kada ya Katibu Mahsusi III (3) pamoja na kada ya Dereva II (4) uliofanyika katika Shule ya Msingi Lunguya iliyopo Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Njombe – Mtwango tarehe 13/07/2022 usaili wa mahojiano. Hivyo unatakiwa kuripoti Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Njombe ndani ya siku kumi na nne (14) tangu kutolewa kwa tangazo hili.

A. MAJINA YA MADEREVA DARAJA II		
NA.	JINA	ANUANI
1	Emmanuel Kapufi	S.L.P 359 Mbeya
2	Reuben Mwinuka	S.L.P 547 Njombe
3	Emmanuel Iram Ntulo	S.L.P 435 Njombe
4	Alphonse Christopher Fungo	S.L.P 6 Makete

B. MAJINA YA MAKATIBU MAHSUSI DARAJA II		
NA.	JINA	ANUANI
1	Riziki Onesmo Mbajo	S.L.P 763 Mbeya
2	Valence Raphael Vapefya	S.L.P 64 Njombe
3	Itika Alatanga Ndendya	S.L.P 492 Njombe

Sharifa Y. Nabalang'anya
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA

NJOMBE

Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
NJOMBE



Jiandae kuhesabiwa siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022