



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE



Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na. NDC/I.20/6/VOL.VII/147

03/01/2022

TANGAZO LA KUITWA KAZINI (MTENDAJI WA KIJJI III)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anatoa taarifa kuwa katika usaili wa Mtendaji wa Kijiji uliofanyika tarehe 22/12/2021 majibu ya wasailiwa yametoka. Hivyo, kwa kuwa nafasi iliyokuwa inajazwa ni moja(1) mtajwa hapo chini anatakiwa kufika Ofisi ya Utumishi ya Halmashauri ya Wilaya ya Njombe **tarehe 10/01/2022**) kuendelea na taratibu za ajira hiyo.

i. MAMBO YAKUZINGATIA.

- ✓ Hakikisha unakuja na Vyeti Halisi vya Kidato cha nne, Astashahada.
- ✓ Hakikisha unafika na Kitambulisho cha Taifa (NIDA), au namba ya Kitambulisho cha Taifa.

Anayeitwa Kazini

NA.	JINA KAMILI	ADDRESS
1	Amos Laiton Mwashambo	S.L.P 599 Mbeya

Tangazo hili limetolewa na:-

Sharifa Y. Nabalang'anya
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
NJOMBE

Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
NJOMBE