JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE

Unapojibu tafadhali taja:-
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MKATABA WA
MUDA YA UKAGUZI WA MAPATO KWENYE MAGETI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Njombe anawatangazia nafasi
19 za kazi za Mkataba wa Muda ya Ukaguzi wa Mapato Magetini na anakaribisha
maombi kwa watanzania wote wenye sifa na uwezo kwa ajili ya kujaza nafasi ya
kazi kama ilivyo orodheshwa katika tangazo hili. Aidha mnajulishwa kuwa mwisho

wa maombi haya ni tarehe 27/05/2024.

1. MKAGUZI WA MAGETINI - NAFASI 19
(a)Sifa za mwombaji.
Mwenye elimu ya kidato cha nne au sita, aliyefaulu somo la

Hisabati.

Kazi na majukumu
a) Kuhesabu na kuhakiki ili kujiridhisha kuwa mzigo uliopakiwa

kwenye chombo cha usafirishaji umelipiwa ushuru wa Halmashauri
na unastakabadhi halali ya Serikali inayolingana na tozo stahiki.

b) Kutunza Kumbukumbu za magari yote yaliyobeba mazao ya misitu,
mazao ya biashara na chakula yanayopita kwenye kizuizi (geti) cha

Halmashauri.

lipo na kwa Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya
Njombe.
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2. MAELEKEZO
i.  Waombaji wote wawe raia wa Tanzania wasiozidi umri zaidi ya miaka 45 na
wasiopungua umri wa miaka 18.
i.  Waombaji wote waombe kwa kufuata masharti ya TANGAZO LA KAZI,
iii. Waombaiji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo:-
a) Cheti cha mtihani wa kidato cha nne au sita.
b) Cheti cha kuzaliwa.
c) Picha mbili za passport size za hivi karibuni.
iv. Hati ya matokeo ya kidato cha nne na sita (Result slip) na “Transcript”
hazitafanyiwa kazi.
v. Barua ya maombi iandikwe kwa Kiswahili au kingereza.
vi. Watakaoitwa kwenye usaili watajigharamia wenyewe.
vii. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 27/05/2024 saa 9:30
alasiri, baada ya tarehe hiyo kupita maombi hayatapokelewa na
watakao chaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili kupitia

tovuti ya Halmashauri www.njombedc.go.tz na kwenye mbao za

matangazo za Halmashauri.

Barua zote zitumwe kwa:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE,
S.L.P 547,

NJOMBE.

Tangazo hili limetolewa na:-

genv S uib \-q \‘.‘.{V'
ChristophelrA. Sénda ghaut
MKURUGENZI MTENDAJI ]OM“B
HALMASHAURI YA WILAYA
NJOMBE
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