JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS — TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE
(Mawasiliano yote yafanywe kupitia kwa Mkur_ugenzi Mtendaji wa Wilaya)

oS ¥ »

Simu Na.: 2782111 Mkurugenzi
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Website: www.njombedc.go.tz
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Unapojibu tafadhali taja:-

S.L.P 547,
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TANGAZO TANGAZO TANGAZO
MABADILIKO YA ENEO LA KUFANYIA USAILI

WASAILIWA WOTE MNAJULISHWA KUWA
USAILI UTAFANYIKA KATIKA UKUMBI WA
HALMASHAURI ULIOPO OFISI ZA ZAMANI
NJOMBE MIJINI KATIKATI YA JENGO LA BENKI
YA NMB NA JENGO LA OFISI ZA TANESCO.
MUDA NA TAREHE HAZINA MABADILIKO
NAWATAKIA MAANDALIZI MEMA NA KARIBUNI

SANA.
TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE



