HALMASHAURI YA WILAYA NJOMBE
MIRADI YA MWAKA 2017/2018
1.0 Kata ya Mtwango

	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilichotengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Ujenzi wa zahanati ya kijiji cha Welela
	35,000,000.00
	LGCDG

	2
	Ukarabati wa machinjio ya Mtwango
	24,862,400.00
	LGCDG – Tsh 14,862,400 na Mapato ya ndani Tsh.10,000,000

	3
	Ujenzi wa kituo cha kukusanyia nyanya katika kijiji cha Ilunda
	38,000,000.00
	LGCDG –Tsh 30,000,000 na mapato ya ndani Tsh.8,000,000

	4
	Ujenzi wa mnada wa mifugo katika kijiji cha Ilunda
	50,000,000.00
	LGCDG

	5
	Ujenzi wa vyoo bora vya kisasa katika shule ya msingi Lunguya
	27,000,000.00
	Unicef

	6
	Usogezaji wa huduma ya maji katika shule ya msingi Lunguya
	10,000,000.00
	Unicef

	7
	Matengenezo ya kawaida  barabara Welela – Lunguya km 8
	24,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	8
	Matengenezo muda maalumu barabara ya Nyombo – Mtwango km 4
	100,000,000.00
	Mfuko wa barabara


2.0 Kata ya Igongolo
	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Kusaidia wakulima 10 wa kijiji cha Itipingi kuanzisha mradi wa ufugaji wa ng’ombe wa maziwa
	10,000,000.00
	LGCDG

	2
	Matengenezo ya kawaida barabara ya Tagamenda - Ibiki km 10
	30,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	
	
	
	


3.0 Kata ya Kichiwa
	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Kusaidia ununuzi wa vifaa zahanati ya Kijiji cha Upami
	20,000,000.00
	LGCDG

	2
	Ujenzi wa chumba cha upasuaji kituo cha afya Kichiwa
	70,000,000.00
	LGCDG

	3
	Matengenezo ya kawaida  barabara Nyombo – Ibumila km 10
	30,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	4
	Matengenezo ya kawaida  barabara Upami – Ilengititu km 10
	30,000,000.00
	Mfuko wa barabara


4.0 Kata ya Ninga

	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Ununuzi wa samani kwa ajili ya bwalo la chakula shule ya msingi Ninga
	20,000,000.00
	LGCDG

	2
	Ukamilishaji wa zahanati ya kijiji cha Lima
	35,000,000.00
	Mapato ya ndani

	3
	Ujenzi wa mradi wa maji mtiririko kijiji cha Ninga
	73,000,000.00
	Mfuko wa Maji

	4
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Isitu – Image km 19
	57,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	5
	Ujenzi wa daraja la Isitu - Image
	140,000,000.00
	Mfuko wa barabara


5.0 Kata ya Ikuna

	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Kusaidia wakulima wa kijiji cha Ikuna kununua trekta 
	30,000,000.00
	LGCDG

	2
	Kusaidia ukamilishaji wa jengo la OPD kituo cha afya Ikuna
	70,000,000.00
	LGCDG

	3
	Ujenzi wa vyoo bora vya kisasa katika shule ya msingi Ikuna
	27,000,000.00
	Unicef

	4
	Ujenzi wa kisima kirefu cha maji shule ya msingi Ikuna
	31,000,000.00
	Unicef

	5
	Matengenezo ya kawaida  barabara Nyombo – Msima km 7
	21,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	6
	Matengenezo ya muda maalumu barabara ya Nyombo – Mtwango km 4
	100,000,000.00
	Mfuko wa barabara


6.0 Kata ya Kidegembye
	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Ujenzi wa josho la mifugo kijiji cha Kidegembye
	20,000,000.00
	LGCDG

	2
	Ukamilishaji wa zahanati ya kijiji cha Havanga
	35,000,000.00
	LGCDG

	3
	Kusaidia Ununuzi wa vifaa zahanati ya kijiji cha Havanga
	20,000,000.00
	LGCDG

	4
	Ujenzi wa mradi wa maji mtiririko katika kijiji cha Kidegembye
	100,000,000.00
	Mfuko wa Maji

	5
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Isitu – Image km 19
	57,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	6
	Matengenezo ya kawaida  barabara Kidegembye – Manyunyu km 8
	24,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	7
	Ujenzi wa daraja la Isitu - Image
	140,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	8
	Ujenzi wa daraja la Kidegembye - Havanga
	40,000,000.00
	Mfuko wa barabara


7.0 Kata ya Matembwe
	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Ujenzi wa jengo la OPD hospitali ya Wilaya 
	120,000,000.00
	LGCDG

	2
	Ujenzi wa jengo la OPD hospitali ya Wilaya
	30,000,000.00
	Mapato ya ndani

	3
	Ujenzi wa stoo ya kuhifadhia chanjo kituo cha afya Matembwe
	40,000,000.00
	Mapato ya ndani

	4
	Ujenzi wa mradi wa maji mtiririko kijiji cha Matembwe
	60,000,000.00
	Mfuko wa Maji

	5
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Isoliwaya – Lyalalo km 10
	30,000,000.00
	Mfuko wa barabara


8.0 Kata ya Lupembe

	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Ukamilishaji wa zahanati ya kijiji cha Igombola
	40,000,000.00
	LGCDG

	2
	Ujenzi wa vyoo bora vya kisasa katika shule ya msingi Lupembe
	27,000,000.00
	Unicef

	3
	Usogezaji wa huduma ya maji katika shule ya msingi Lupembe
	10,000,000.00
	Unicef

	
	
	
	


9.0 Kata ya Mfriga
	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Ujenzi wa hosteli katika shule mpya ya sekondari Mfriga
	50,000,000.00
	LGCDG

	2
	Ukamilishaji wa wodi ya wazazi zahanati ya kijiji cha Mfriga
	30,000,000.00
	Mapato ya ndani

	3
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Ikang’asi – Itambo km 10
	30,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	4
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Itambo – Lwanzari km 15
	45,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	5
	Matengenezo ya muda maalumu barabara ya Ikang’asi – Itambo km 5
	110,400,000.00
	Mfuko wa barabara


10.0 Kata ya Idamba
	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Iwafi – Ikang’asi km 7
	21,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	2
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Itambo – Lwanzari km 15
	45,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	3
	Matengenezo muda maalumu barabara ya Iwafi – Lwanzari km 4
	100,000,000.00
	Mfuko wa barabara


11.0 Kata ya Ukalawa
	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Ujenzi wa Hosteli katika shule ya sekondari Mulunga
	30,000,000.00
	LGCDG

	2
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Ukalawa – Nyave km 5
	15,000,000.00
	Mfuko wa barabara

	3
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Ukalawa – Ikondo km 10
	30,000,000.00
	Mfuko wa barabara


12.0 Kata ya Ikondo

	Na
	Jina la mradi
	Kiasi kilitengwa
	Chanzo cha Fedha

	1
	Ujenzi wa vyumba 4 na ofisi moja shule ya msingi Itova
	50,000,000.00
	LGCDG

	2
	Ujenzi wa vyoo bora vya kisasa katika shule ya msingi Nyave
	27,000,000.00
	Unicef

	3
	Usogezaji wa huduma ya maji katika shule ya msingi Nyave
	10,000,000.00
	Unicef

	4
	Matengenezo ya barabara sehemu korofi Ukalawa – Ikondo km 10
	30,000,000.00
	Mfuko wa barabara
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