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OFISI YA RAIS -TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA NJOMBE

SHULE YA SEKONDARI LUPEMBE
S.L.P 114,
NJOMBE
27/11/2020
SIMU: 0758216754 -MKUU WA SHULE
0745298729 -M/MKUU WA SHULE
Kumb JNG/LSS/OL/2021/.............
MZAZVMLEEY WA .ovisvsnicsssissrsvnisssusassinisspsosnsisovesisosssssesiscbine
YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI LUPEMBE KIDATO
CHA KWANZA 2021.

Tunayo furaha kukuarifu kuwa mtoto wako ...........ccooooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiennn.n. mwenye
namba ya mtihani ... Amechaguliwa kujiunga na kidato cha
KWANZA katika Shule hii Januari 2021. Mtoto wako anatakiwa kufika siku ya Jumatatu tarehe
11/01/2021 kwa ajili ya kuanza masomo. Muhula wa kwanza wa Masomo utaanza tarehe
11/01/2021. Hivyo utapaswa kufika kwa wakati. Shule ya Sekondari Lupembe ipo umbali wa
kilometa sabini 70  mashariki mwa Mji wa Njombe, usafiri wabasi Tsh 5000/= kutoka
kituo cha mabasi Njombe Mjini hadi mahali Shule ilipo.

KAULI MBIU YA SHULE (SCHOOL MOTTO) “ONE STEP DOES NOT MAKE A
PATH”™. Kauli mbiu hii ni dira ya mwanao kwa muda wa kipindi chote cha miaka mnne
atakapokuwa hapa shuleni hivyo atatakiwa kuitafakari kauli hiyo kwa vitendo. Nimatumaini
yetu kuwa mwanao atatumia nafasi hii adimu kwa manufaa yake, wazazi, umma na Taifa kwa
ujumla. Hivyo mwanao atakiwa kuwa na tabia njema kuhudhuria masomo na kujifunza kwa bidiii.

Tafadhali ieleweke kwamba mtoto wako atapokelewa kwa matumaini kuwa ateendelea na masomo
yake kuanzia kidato cha kwanza hadi kidato cha Nne. Hatutapenda kuona mtoto anakatishwa
masomo kwa sababu zisizo na msingi.

% SARE YA SHULE: WASICHANA (HATUTAKI NGUO ZA MITUMBA)

Mashati mawili meupe mikono mirefu (Tetroni)

Vigauni daki bluu (Dark blue) viwili urefu vivuke magoti na suruali mbili rangi inayofana na
vigauni.

Sketi rangi ya Kijani mgomba mbili kwa ajili ya kazi.

Tshirt na bukta zarangi ya bluu jozi mbili kwa ajili ya michezo

Traksuti daki bluu jozi moja (01)

Viatu vya ngozi nyeusi tupu (bila mabaka) vya kufunga na kamba visivyo na kisigino kirefu jozi
mbili (02).

Raba nyeupe za michezo jozi moja.

Soksi nyeupe jozi nne.

Masweta mawilirangi ya bluu zinapatikana madukani.

. Kofia (mzula) rangi ya bluu itavaliwa nyakati za usiku kutokana na hali ya hewa kuwa ni baridi
. Hijabu kwa Wanafunzi wa Kike wa Kiislam ifanane na sare ya Shule.

%+ SARE YA SHULE WAVULANA (HATUTAKI NGUO ZA MITUMBA)

1. Mashati mawili meupe mikono mifupi (Tetroni)
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A

Suruali daki bluu (Dark blue) mbilizenye turnup (hatuitaji suruali za kubana)/ modo
Suruali nyeusi (black) mbilizenye turnup (hatuitaji suruali za kubana)/ modo zitavaliwa
wakati wa kazi tu na siyo darasani.

4. Tshirt na bukta zarangi yanjano jozi mbili kwa ajili ya michezo

e oS

5. Traksuti daki bluu jozi moja (01)

6. Viatu vya ngozi nyeusi tupu (bila mabaka) vya kufunga na kamba visivyo na kisigino kirefu jozi
mbili (02).

7. Raba nyeusi za michezo jozi moja.

8. Soksi nyeusijozi nne.

9. Masweta mawili rangi ya bluu zinapatikana madukani.

1

0. Kofia (mzula) rangi ya bluu itavaliwa nyakati za usiku kutokana na hali ya hewa kuwa ni
baridi
NB

» HATUTARUHUSU SARE NYINGINE KUVALIWA NA MWANAFUNZI AWAPO
SHULENI ZAIDI YA HIZO ZILIZOAINISHWA.

% MAHITAJI TAALUMA , USAFI NA AFYA.

Picha za passport nakala 3 .
Datftari zisizopungua 10 Counter Book na kalamu zisipungue kumi.
Lazima aje na mkebe wa vifaa vya hesabu (Mathematical set) na rula.
Dictionary ya English to English.
Begi jeusi la kubebea daftari la kubeba mgongoni.(school bag)
Nakala ya cheti cha kuzaliwa.
NB

» Vifaa vyote vitakaguliwa.

»  Elimu ni urithi pekee mzazi unaoweza ukampa mtoto wako, mtimizie mabhitaji yake kwa faida
va baadaye.

% FOMU ZA KURUDISHA SHULENI.
Fomu zote ziwasilishwe shuleni mara afikapo pamojaa na vifaa vyote.
(1) Fomu A Taarifa binafsi za Mwanafunzi.
(i) Fomu B kukubali kufuata sheria za Shule na kuthibitishwa na mzazi.
(iii)  Fomu C hati ya Daktari kuthibitisha afya yake.
Tunamtakia Mtoto wako afya njema na kazi nzuri yenye maendeleo na mafanikio wakati wowote wa
kuwepo hapa Shuleni.

Ndimi

ISDORY MAHOLO A SHULE

MKUU W AR

- SEKOND
MKUU WA SHULE l.uPE'f‘BtLSF,,_ na

¥ NUOMBE

FOMU A
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SHULE YA SEKONDARI YA LUPEMBE

TAARIFA BINAFSI YA MWANAFUNZI-HAKIKISHA MZAZI/MLEZI
TAARIFA YA MWANAFUNZI NI SAHIHI KWA MATUMIZI YA OFISI

Baba yuko Hai?................... Mama yuko Hai? ...........oocoiiii.
Mama ana watoto Wangapi? .........ccoviiiiiiiiniiie e

. Weweni miote Wangapi owa mama?.........cssmsomonmsassnssniss

Kidato ulichopokelewa

Shuleuliyotoka.......ccomsvossiamevs o assssvmsesimsses s Sor iR s s s se suiasss vss shasssins

Shughulimbali nay MASOWID. s smsvss s @ don e M sies s il isorss
Kukiwa na Tatizo Taarifa ipelekwe kwa

KWA MATUMIZI YA OFISI
Namba ya kuandikishwa Shuleni
Namba ya Mtihani
Mkuu waShule

Bandika picha yake hapo PICHA
Ndimi
ISDORY MA;__-IOLO SHULE
(PR w?:t( gNDAR!?

MKkuu wa Shule 1 yPEWMBE S

ns

S‘NQUMgE

FOMU B
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SHULE YA SEKONDARI YA LUPEMBE

S.L.P 114, NJOMBE

YAH: KUKUBALI MASHARTI YA SHULE.

BREBI oo o s o 8 A 5 8 0 8 v Vi o 0 0 101 Niliyechaguliwa Kkuendelea na
Masomo Kidato cha ..................... katika Shule ya Sekondari Lupembe ninaikubali nafasi hiyo.
Ninaahidi kuwa nitafuata Sheria zote za Shule zilizopo na zitakazokuja baadaye. Nitajiepusha na
vitendo vyote ambavyo ni kinyume cha Sheria na taratibu za Shule. Nitakuwa mtiifu kwa Walezi
wote Shuleni ambao ni Walimu na Wafanyakazi wasio Walimu.

Nitafuata maelezo nitakayopewa na Walimu na Wafanyakazi wengine wa Shule na Viongozi wote
watakaokuwepo kwa mujibu wa Sheria.

Nitahudhuria vipindi vya masomo darasani na nitafanya mazoezi na mitihani yote nitakayopewa.
Ninafahamu kwamba kukiuka kwangu ahadi hii kutanipotezea nafasi yangu ya masomo.
Sahihi ya Mwanafunzi............coceeeeneeen

Tarehe  icovcisssissvivevassniinnsnba dons

AHADI YA MZAZI/MLEZ1

ML iins cvmmumiasinsvaswmes sn smamans MEAFURIEZY™ .o nmsminpervesvsesoiimscasrmssrnsanssesrmenss
ninaahidi nitatoa ushirikiano mkubwa kwa Walimu na Uongozi wa Shule kuhakikisha mwanafunzi

mtajwa anasoma. Na nitakuwa na Desturi ya kuja mara kwa mara shuleni kujua maendeleo ya Mtoto
na kuhudhuria vikao vya Wazazi (PTA) nitakapohitajika

Sahihi ya Mzazi/MIezZi.....ceoeeeeieiiiiiiiiininninniniien Tarehe...cososisveissssisensnssoss

Namba ya Simul ...eveveiiiniiiiiiiiiinii..

------------------------------------------------------------------------

SHULE
ISDORY MAHOLO uu WA oy am

MKkuu wa Shule.
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FOMU C
FORM FOR MEDICAL EXAMINATION
LUPEMBE SECONDARY SCHOOL
P.O. BOX 114 NJOMBE

To be completed by medical officer.

FUI] DUAINIE & oo o io oo s e s s 44t 8 2 168818 om0 i e i i 0 40 . o i o8, 18 mch W e R0 A WG9S

LIEI0E BIAIIEIS o ovrivs i s e i 45 05 HE S HE PR B SRR S s s s aos ARG s+ W Rz s o m e mn s

SYPhIIE 8.0 suusvsnsmsssnsssaisismssenss dnssivamisee swve sovaassamssvsun aveg Mg oo swnnaoune snnnanonssssnn st sss

I certify that the above named student is fit/not fit to pursue studies

Signature

Section

PUPILS: You must bring this complete form when you come to school, no pupil may enroll without
certificate of physical fitness.

S
ISDORY HOLO :‘TV) sk St e e
' L' L L
HEADMASTER S QuoNBE

LUPEMBE SECONDARY SCHOOL
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SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na 25 ya Mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa Sheria Na 10 ya Mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote
inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi yenye dhamana ya elimu nchini na
Ofisi ya Rais — TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji Elimu. Unatakiwa
kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa
nakala yake mara baada ya kuripoti Shuleni.

(1)
(ii)
(iii)
(iv)
(v)

(vi)
(vii)

(viii)

Heshima kwa viongozi, Wazazi, Wafanyakazi wote, Wanafunzi wengine na jamii
kwa ujumla ni jambo la lazima.

Mahudhurio mazuri katika kila Shughuli ndani na nje ya Shule kulingana na ratiba ya
Shule ni lazima.

Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni ( Night Preparation)

Kuwahi katika kila Shughuli za Shule na nyingine utakazopewa

Kufahamu mipaka ya Shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika Shule hii.

Kutunza usafi wa Mwili mavazi na mazingira ya Shule.

Kuvaa sare ya Shule wakati wote unapotakiwa.

Kuzingatia ratiba ya Shule wakati wote na kutunza mali ya Umma.

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU

KUSIMAMISHWA SHULE

(1)

(i)
(iii)
(iv)

V)
(vi)
(vii)
(viii)
(ix)
()
(xi)

(xii)

Wizi

Uasherati na Ushoga

Ubakaji

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, Cocaine, Mirungi,
kubeli na kadhalika

Kupigana au kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau Bendera ya Taifa

Kuwa Mjamzito / kupata mimba

Kuoa au kuolewa

Kutoa mimba

Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga Amani usalam wa Shule au
watu

Kuwa na simu ya mkononi au viambata vyake kama betri, n.k.
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Mkuu wa Shule. | upgmﬁ = p. W2
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